Thông Báo Seminar giới thiệu OpenERP tại trường Đại Học Quốc Tế

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi admin, 12/3/13.

1. admin Administrator

Chào mọi người,
    Sắp tới diễn đàn chúng ta sẽ có một buổi seminar giới thiệu OpenERP cho các bạn sinh viên khoa Công Nghệ Thông Tin trường Đại Học Quốc Tế thuộc Đại Học Quốc Gia TP.HCM vào lúc 9h ngày 16-03-2013; nếu bạn nào tham gia thì đăng ký ở đây nhé.
    Chúc buổi seminar diễn ra thành công và tốt đẹp!
    Poster của buổi seminar do Đức Minh Trần thiết kế.
    Xin cảm ơn mọi người!
  2. Pigu11 Member

Hi, cho mình đăng kí 1 phiếu, sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để tham dự. Nếu được, admin có thể cho mình biết cụ thể về những nội dung chính tại buổi seminar được ko?
    Chúc buổi seminar thành công tốt đẹp, diễn đàn sẽ được nhiều người biết đến hơn và ngày càng phát triển.
  3. mrkhuongcc Member

like mạnh, cho em xin 1 ghế nhé.:)
  4. bruce.nguyen Active Member

Dear all: vì đây là buổi seminar vì cộng đồng Openerp Việt. Mong AE dành chút thời gian, mổi người góp 1 chút sức mình cho openerp Việt. Củng không nhiều thời gian quá đâu, mong AE du hý Thủ Đức chút xem như 1 buổi đi chơi lấy kiến thức . Thân
  5. Tắc kè New Member

Cho Tắc kè mượn 1 ghế nhá ẹc min ;) , chúc buổi seminar thành công :)
    thinhgr, Đức Minh Trần and admin like this.
  6. bruce.nguyen Active Member

Dear Thời: Public thời gian và địa điểm để mọi người cùng apply luôn. ^_^
    thinhgr and admin like this.
  7. tung New Member

tiếc quá, ngoài Hà Nôi không biết bao giờ mới có buổi serminar như thế này
    Đức Minh Trần and admin like this.
  8. thinhgr Active Member

Xa quá, với lại sáng thứ 7 mình còn đi làm. Có tài liệu share cho anh em với nha. Chúc buổi serminar thành công tốt đẹp. ;)
  9. Quanvm Member

http://www.hcmiu.edu.vn/vn/
    Buổi seminar được tổ chức ở trường Đại Hoc Quốc Tế (Khu phố 6 , phường Linh Trung , Thủ Đức) đó Thành
    thinhgr, admin and Đức Minh Trần like this.
  10. Đức Minh Trần New Member

Mọi người cứ tới làng DH rồi hỏi Hồng Lâu Mộng ở đâu là ai cũng bít hết ^^ (Cái tòa nhà màu hồng đậm gần cái Lầu Xanh của Bách Khoa) =))
    thinhgr and admin like this.
  11. Quanvm Member

Đức Minh Trần có thể chụp hình đường đi rùi úp lên cho mọi người bít đường đi cho chắc lun nha :)
    thinhgr and Đức Minh Trần like this.
  12. Đức Minh Trần New Member

Mọi người qua cầu Sài Gòn đi theo đường Xa Lộ Hà Nội, tới Suối Tiên rồi qua thêm 1 ngã tư nữa là sẽ thấy một cái ngã 3 (Bên trái là cổng vào DHQG TpHCM, Bên phải là nghĩa trang Tp), Rẽ trái chạy thẳng 300m sẽ thấy một cái ngã 3, rẽ phải xuôi theo dg là thấy tòa nhà màu hồng đậm, đó chính là DH Quốc tế. Tới Khu DHQG rồi thì ko khó để tìm trường đâu , dg cũng tương đối dễ đi, từ cầu SG tới trường chỉ khoảng 25p.
    Pigu11, xuanlapd, thinhgr and 3 others like this.
  13. nguyenvinh_it New Member

Chuc buoi thuyet trinh thanh cong tot dep
  14. xuanlapd New Member

Em xin 1 ghế nhá anh. Chúc buổi seminar thành công tốt đẹp :)
  15. tuananh34 New Member

Hay quá , anh à, anh có thể cho em biết nội dung sơ lược của buổi hội thảo sẽ trình bày cái gì không anh ?
  16. Đức Minh Trần New Member

Mai các bạn khi đi nhớ mang theo CMND để nếu bảo vệ hỏi có thể xuất trình nhé. ^^
    admin thích bài này.
  17. Pigu11 Member

Hi, poster được design nhìn pro ghê đó Đức Minh Trẩn ^^, nhìn vào mình thấy được các yếu tố của OpenERP:
    - xu thể phát triển ở hiện tại và tương lai
    - mang tính quản trị, phục vụ các nhà lãnh đạo
    - toàn cầu hóa ^^

Chúc buổi seminar ngày mai thành công tốt đẹp, làm tiền đề cho chuỗi seminar sau này nhé :)