Hello

Thảo luận trong 'Giới thiệu & Làm quen & Tâm Sự' bắt đầu bởi namnh, 30/1/13.

1. namnh New Member

Chào Admin, chào các bạn

Tôi mới biết tới OpenERP, bước đầu đánh giá đây là một sản phẩm có giá trị, và đang thử tìm hiểu sâu hơn.

Vô tình biết tới diễn đàn, tham khảo chút thông tin và cảm nhận được sự nghiêm túc trong chia sẻ của Amin cũng như các thành viên. Xin cám ơn đã tạo lập một diễn đàn bổ ích.

Chúc diễn đàn ngày càng phát triển và đóng góp được nhiều cho cộng đồng.
  2. admin Administrator

Chào anh Nam,
    Chào mừng anh đến với diễn đàn của cộng động OpenERP Việt Nam, và cảm ơn vì lời chúc của anh :). Lúc chiều đọc được bài viết của anh, em và các thành viên khác trong nhóm cảm thấy rất vui.
    Trong thời gian sắp tới, hi vọng diễn đàn sẽ có nhiều thành viên hơn, mọi người cùng chia sẻ kinh nghiệm về OpenERP với nhau nhiệt tình hơn; sẽ có những dự án thiết thực giúp OpenERP Việt Nam phát triển hơn nữa.
    Chúc anh sức khỏe, thân chào anh!
  3. bruce.nguyen Active Member

Diển dàn mới đẹp quá Thời ơi. Good solution for Openerp Vietnamese
    Tran Chi Hieu and openerpvietnam like this.
  4. thinhgr Active Member

Happy new year, hura cha cha cha, má em hừng đông đi cày bừa tía em hừng đông đi cày bừa...
    openerpvietnam thích bài này.
  5. develope New Member

Chào tất cả mọi người. Em là member mới. Em biết diễn đàn thông qua Google. Em rất thích diễn đàn này. Hi vọng được giao lưu, trao đổi kiến thức với tất cả thành viên diễn đàn terp.vn ^^
  6. Tran Chi Hieu Member

Xin chào các bạn diễn đàn,
    Mình mới tìm hiểu về openerp và biết được diễn đàn mình nhờ google, mình rất cảm ơn đã chia sẽ và giải đáp nhiệt tình dù mình mới tham gia.
    Mình ở sài gòn rất mong được tham gia giao lưu offline.
  7. bruce.nguyen Active Member

- Hoan nghênh bạn tham gia diễn đàn.
    - Mình cũng ở SG, diễn đàn mong nhiều sự đóng góp của bạn
    Tran Chi Hieu thích bài này.
  8. hoangvq288 New Member

Em cũng mới tham gia, rất mong được sự quan tâm và chỉ bảo của các tiền bối
  9. lhthe New Member

Xin chào anh em
    em là mem mới rất vui được làm quen với mọi người.