Hình ảnh buổi seminar giới thiệu OpenERP

Thảo luận trong 'Hoạt Động Offline' bắt đầu bởi admin, 18/3/13.

1. admin Administrator

Chào mọi người,
    Hôm seminar giới thiệu OpenERP tại trường Đại Học Quốc Tế thuộc Đại Học Quốc Gia HCM, các thành viên đã chụp lại rất nhiều hình ảnh. Hôm nay mình đưa lên đây để mọi người xem chung nhé. Hôm đó ai tham gia thì vào nhận hàng hen :)

Poster

--- merged: Mar 18, 2013 2:21 PM ---
    (tiếp tiếp :))

Xin cảm ơn trường các thầy cô trường Đại Học Quốc Tế đã tạo điều kiện cho chúng tôi tổ chức buổi seminar này.

Xin cảm ơn bạn Đức Minh Trần, twinlady_1612, anlh, quanvm, openerpvietnam, chblien, Lê Trường Thanh, Giang, mrkhuongcc, loanloan, haynguyen, xuanlap ... vì những sự đóng góp và chia sẻ kinh nghiệm của các bạn.

Cảm ơn các bạn đã tham gia buổi seminar, cảm ơn những nhận xét, đóng góp ý kiến rất thực, rất chân tình và hữu ích từ các bạn; chúng mình sẽ cố gắng khắc phục các khuyết điểm để có những buổi seminar sau này ngày càng hay hơn, hữu ích và hấp dẫn nhiều hơn nữa.
    Một lần nữa, cảm ơn các bạn đã đóng góp để buổi seminar thành công tốt đẹp :D
    Vì hình ảnh quá nhiều, nên các bạn có thể xem thêm tại facebook của diễn đàn mình nhé! (http://www.facebook.com/openerp.vietnam.7)
  2. Đức Minh Trần New Member

e chui góc khuất wa nên hok thấy tấm nào rõ mặt, rút kn lần sau kiếm mặt tiền ngồi ^^
    anlh and admin like this.
  3. anhvu406 New Member

Chương trình rất ý nghĩa, hy vọng sau này btc sẽ tiếp tục tổ chức các chương trình như thế này nữa để giới thiệu OpenErp đến với mọi người phổ biến hơn nữa.
  4. Leo Tran Active Member

Hix, mình tham gia diễn đàn muộn nên không kịp tham dự buổi hội thảo. Hy vọng lần sau có cơ hội tham gia
  5. xuanlapd New Member

Vâng, hình ảnh của em rất rõ nét. Mỗi tội nhắm mắt :(
    admin thích bài này.